Diễn đàn rao vặt 24h miễn phí

Alantek cat5,cat 6,rg6,rg59,rg11,16awg,18awg,20awg

Thảo luận trong 'Linh Kiện Máy Tính' bắt đầu bởi nvc.sale, 13 Tháng ba 2013.

  1. nvc.sale New Member

    Công Ty Nhất Việt phân phối cáp mạng,cáp đồng trục ,cáp điều khiển Alantek,Belden ,JJ lapp... Giá cực tốt

    1 Alantek cat3 25-pair UTP (put-up 500m) 301-100253-0000
    2 Alantek cat3 50-pair UTP (put-up 500m) 301-100503-0000
    3 Alantek cat3 100-pair UTP (put-up 500m) 301-101003-0000
    4 Alantek cat5 25-pair UTP (put-up 500m) 301-100255-0000
    5 Alantek cat5e 25-pair UTP (put-up 500m) 301-10025E-0000
    CATEGORY 5E CABLE
    1 Alantek Cat5e UTP 4-pair 301-10008E-00GY
    2 Alantek Cat5e FTP 4-pair 301-10F08E-00GY
    JACK CAT5E
    1 Alantek Cat5e UTP Jacks LF Black 302-202LF1-00BL
    2 Alantek Cat5e UTP Jacks LF Blue 302-202LF1-00BU
    3 Alantek Cat5e UTP Jacks LF Ivory (no use) 302-202LF1-00IV
    4 Alantek Cat5e UTP Jacks LF Red 302-202LF1-00RD
    5 Alantek Cat5e UTP Jacks LF White 302-202LF1-00WH
    6 Alantek Cat5e UTP Jacks LF Yellow 302-202LF1-00YL
    7 Alantek Cat5e UTP Jacks White 302-202018-WHAB
    8 Alantek cat5e Shield Jacks 302-202101-00AB
    RJ45 PLUG
    1 Alantek Cat5e RJ45 plugs 302-203005-0050
    2 Alantek cat5e RJ45 Shielded plugs 302-203101-0050
    FACEPLATE
    1 Alantek Faceplate UK 1 Port 302-203221-SHWH
    2 Alantek Faceplate UK 1 Port (New P/N) 302-2B3221-SHWH
    3 Alantek Faceplate UK 2 Port 302-203222-SHWH
    4 Alantek Faceplate UK 2 Port (New P/N) 302-2B3222-SHWH
    5 Alantek Faceplate UK 4 port w/ shutter 302-203224-SHWH
    6 Alantek Faceplate US 2 port 302-203202-00WH
    7 Alantek Faceplate US 4 port 302-203204-00WH
    8 Alantek Faceplate US 2 port w/ Shutter ( HCN) 302-203202-SHWH
    9 Alantek Faceplate US 4 port c/w Shutter 302-203204-SHWH
    MOUNT BOX
    1 Alantek shuttered mount box 2port 302-203212-SHWH
    PARCH PANEL CAT5E
    1 Alantek Cat5e blank panel 24 port 302-201BLN-24BL
    2 Alantek Cat5e Patch Panel UTP 24-port 302-201001-2400
    3 Alantek Cat5e Patch Panel UTP 48-port 302-201002-48AB
    RUBBER BOOT
    1 Alantek RJ45 Rubber Boot, Black 302-091100-00BL
    2 Alantek RJ45 Rubber Boot, Blue 302-091100-00BU
    3 Alantek RJ45 Rubber Boot, Green 302-091100-00GN
    4 Alantek RJ45 Rubber Boot, Red 302-091100-00RD
    5 Alantek RJ45 Rubber Boot, White 302-091100-00WH
    6 Alantek RJ45 Rubber Boot, Yellow 302-091100-00YL
    PATCH CABLE CAT5E
    1 Alantek Cat5e UTP patch cable, stranded, yellow 301-100P8E-DSYL
    2 Alantek Cat5e UTP patch cable, stranded, blue 301-100P8E-DSBU
    3 Alantek Cat5e UTP patch cable, stranded, red 301-100P8E-DSRD
    4 Alantek Cat5e UTP patch cable, stranded, green 301-100P8E-DSGN
    PATCH CORD CAT5E
    1 Alantek cat5e UTP Moulded P/cord 7ft, blue 302-4MU07E-FDBU
    2 Alantek cat5e UTP Moulded P/cord 7ft, yellow 302-4MU07E-FDYL
    3 Alantek cat5e UTP Moulded P/cord 7ft, red 302-4MU07E-FDRD
    4 Alantek cat5e UTP Moulded P/cord 10ft, blue 302-4MU10E-FDBU
    5 Alantek cat5e UTP Moulded P/cord 10ft, yellow 302-4MU10E-FDYL
    6 Alantek cat5e UTP Moulded P/cord 10ft, red 302-4MU10E-FDRD
    7 Alantek cat5e UTP Moulded P/cord 17ft, blue 302-4MU17E-FDBU
    8 Alantek cat5e UTP Moulded P/cord 17ft, yellow 302-4MU17E-FDYL
    CATEGORY 6 CABLING SOLUTION
    CATEGORY 6 CABLE
    1 Alantek Cat6 cable 4-pair 301-6008LG-00GY
    2 Alantek Cat6 FTP 4 Pair Cable 301-60F8LG-00GY
    JACK CAT6
    1 Alantek Cat6 UTP Dual IDC Jack, white 302-202618-WHAB
    PATCH CORD CAT6
    1 Alantek Cat6 Moulded UTP P/cord 4FT 302-4MU046-FTWH
    2 Alantek Cat6 Moulded UTP P/cord 7FT, white 302-4MU076-FTWH
    3 Alantek Cat6 Moulded UTP P/cord 7FT, blue 302-4MU076-FTBU
    4 Alantek Cat6 Moulded UTP P/cord 7FT, yellow 302-4MU076-FTYL
    5 Alantek Cat6 Moulded UTP P/cord 7FT, red 302-4MU076-FTRD
    6 Alantek Cat6 Moulded UTP P/cord 10FT 302-4MU106-FTWH
    7 Alantek Cat6 Moulded UTP P/cord 10FT, blue 302-4MU106-FTBU
    8 Alantek Cat6 Moulded UTP P/cord 10FT, red 302-4MU106-FTRD
    9 Alantek Cat6 Moulded UTP P/cord 10FT, yellow 302-4MU106-FTYL
    PATCH PANEL CAT6
    1 Alantek Cat6 Patch panel 24 port 302-201601-24AB
    MALE/FEMALE CONNECTOR
    1 AMP Champ Connector (Female) 50 pin 0-0229913-1
    2 AMP Champ Connector (Male) 50 pin 0-0229912-1
    WIRING KIT & CONNECTING BLOCK
    Alantek Wiring Kit 100 pair w/ leg Cat5 302-5110FT-L100
    Alantek Connecting Block 4 pair Cat5 302-511LR4-0000
    Alantek Connecting Block 4 pair Cat3 302-311LR4-000
    BROADBAND CABLE SOLUTION
    COAXIAL CABLE
    15 Alantek AC540 with messenger 301-0AC540-0000
    16 Alantek AC540 no messenger 301-0AC540-00NM
    17 Alantek AC540 with Flooding Compound no messenger 301-0AC540-0FNM
    COAXIAL CABLE (NEW PART NUMBER)
    1 Alantek RG-59 Standard Shield Coaxial 301-RG5900-SSBK-1223
    2 Alantek RG-59 Standard Shield Coaxial w/ Flooding Compound 301-RG590F-SSBK-1223
    3 Alantek RG-11 Standard Shield Coaxial 301-RG1100-SSBK-2223
    4 Alantek RG-11 Standard Shield Coaxial w/ Flooding Compound 301-RG110F-SSBK-2223
    5 Alantek RG11 Standard shield with messenger 301-RG110M-SSBK-2223
    6 Alantek RG11 Tri- Shield Coaxial with messenger 301-RG110M-3SBK-2223
    7 Alantek RG11 Tri- Shield Coaxial no messenger 301-RG1100-3SBK-2223
    8 Alantek RG11 Quad-shield coxial cable 301-RG1100-QSBK-2223
    9 Alantek RG-6 Standard Shield Coaxial, Black 301-RG0600-SSBK-1223
    10 Alantek RG-6 Standard Shield Coaxial, White 301-RG0600-SSBK-1223
    12 Alantek RG-6 Tri-Shield Coaxial White 301-RG0600-3SWH-1223
    13 Alantek RG6 Quad-shield coaxial cable 301-RG0600-QSBK-1223
    14 Alantek RG-6 Standard Shield Coaxial c/w Flooding compound 301-RG060F-SSBK-1223
    SPLITTER
    TAP & SPLITTER
    1 Alantek Splitter Indoor 2 way 308-IS5172-0000
    2 Alantek Splitter Indoor 3 way 308-IS5173-0000
    3 Alantek Splitter Indoor 4 way 308-IS5174-0000
    4 Alantek Splitter Indoor 6 way 308-IS5176-0000
    5 Alantek Splitter Indoor 8 way 308-IS5178-0000
    6 Alantek Splitter Indoor 10 way 308-IS5150-0000
    7 Alantek Splitter Indoor 12 way 308-IS5152-0000
    8 Alantek Splitter Indoor 14 way 308-IS5154-0000
    9 Alantek Splitter Indoor 16 way 308-IS5156-0000
    10 Alantek TV Jack & Faceplate Indoor 308-TV8520-0000
    11 Feedthru540 3CN-7043FT-0540
    12 Alantek Tap off indoor 1 way (XX: 08,12,16,20,24 dB) 308-IT5271-00XX
    13 Alantek Tap off indoor 2 way (XX: 06,08,10,12,14,16,20,24 dB) 308-IT5272-00XX
    14 Alantek Tap off indoor 4 way (XX: 12,14,16,20,24 dB) 308-IT5274-00XX
    15 Alantek Tap off indoor 6 way (XX: 14,17,20,23 dB) 308-IT5276-00XX
    16 Alantek Tap off indoor 8 way (XX: 14,17,20,23,26,29 dB) 308-IT5278-00XX
    F-CONNECTOR
    1 Alantek RG6 BNC connector 3CN-MSC006-1000
    2 Alantek RG59 BNC connector 3CN-MSC059-1000
    3 Alantek F-Connector RG6 3CN-F303CS-RG06
    4 Alantek F-Connector RG11 3CN-F352GS-RG11
    5 Alantek RG6 F Crimp Connector w/ silicon and "O" Ring 3CN-0FY024-RG06
    6 Alantek RG6 F-Compression 3CN-0FY040-RG06
    7 Alantek RG11 F-Compression 3CN-0FY048-RG11
    8 Alantek BNC Crimp Type for RG6 Centre Conductor diameter 1.02MM Brass 3CN-0FY079-RG06
    9 Alantek BNC Crimp Type for RG59 Centre Conductor 3CN-0FY079-RG59
    TOOLS
    1 Alantek Aluminum pipe cable's tool 302-0FY106-AC00
    2 Alantek tools for RG6 & RG11 Crimping Connector 302-0FY036-0000
    3 Alantek tools for RG6, RG11 & RG59 Compression Connector 302-0FY050-0000
    AMPLIFIERS & COMBINER (OLD PART NO)
    1 Alantek Amplifier Inddor 2 way 308-N2228X-21MX
    2 Alantek Passive Combiner 16 way 308-PCB016-0000
    AMPLIFIERS & COMBINER (NEW PART NO)
    1 Alantek Amplifier Inddor 2 way 308-4086H1-B300
    2 Alantek Passive Combiner 16 way 308-DTC016-0000
    MODULATORS
    1 Alantek Agile Modulator 308-AM8600-0000
    FIBER OPTIC SOLUTION
    1 Alantek 4-core outdoor cable 306-DDE604-DUCT
    2 Alantek 8-core outdoor cable 306-DDE608-DUCT
    3 Alantek 4C FO 62.5um Outdoor Amored (2km/rl) 306-STA604-Y000
    4 Alantek 8C FO 62.5um Outdoor Amored (2km/rl) 306-STA608-Y000
    5 Alantek 4C FO 50um Outdoor Amored (2km/rl) 306-STA504-Y000
    6 Alantek M-Mode 62.5/125 Indoor Fiber 2C 306-662002-0030
    7 Alantek M-Mode 62.5/125 Indoor Fiber 4C 306-663004-0000
    PATCH CORD MM 62.5/125
    1 Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord SC/MTRJ 3m 306-62028M-0030
    2 Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord SC/LC 3m 306-62027M-0030
    3 Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord SC/SC 3m 306-62022M-0030
    4 Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord ST/SC 3m 306-62012M-0030
    5 Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord ST/SC 5m 306-62012M-0050
    6 Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord ST/ST 3m 306-62011M-0030
    7 Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord ST/LC 3m 306-62017M-0030
    8 Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord ST/MTRJ 3m 306-62018M-0030
    9 Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord LC/LC 3m 306-62077M-0030
    10 Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord LC/MTRJ 3m 306-62078M-0030
    PATCH CORD MM 50/125
    1 Alantek M-Mode 50/125um, Patch Cord ST/MTRJ 3m 306-52018M-0030
    2 Alantek M-Mode 50/125um, Patch Cord ST/LC 3m 306-52017M-0030
    3 Alantek M-Mode 50/125um, Patch Cord SC/SC 3m 306-52022M-0030
    4 Alantek M-Mode 50/125um, Patch Cord SC/LC 3m 306-52027M-0030
    5 Alantek M-Mode 50/125um, Patch Cord SC/MTRJ 3m 306-52028M-0030
    6 Alantek M-Mode 50/125um, Patch Cord LC/LC 3m 306-52077M-0030
    7 Alantek M-Mode Patch Cord FC-FC 4m 306-62033M-0040
    8 Alantek M-Mode Patch Cord FC-FC 20m 306-62033M-0200
    FO CONNECTOR
    1 Alantek M-Mode connector LC 306-083217-30MM
    2 Alantek M-Mode connector SC 306-083212-93MM
    3 Alantek M-Mode connector SC 306-083211-M2BG
    4 Alantek M-Mode connector ST 306-083211-93MM
    5 Alantek M-Mode connector ST 306-083211-M2BL
    6 Alantek S-Mode connector SC 306-083212-M2BU
    7 Alantek S-Mode connector SC 306-083212-S2BU
    8 Alantek S-Mode connector ST 306-083211-93SM
    9 Alantek S-Mode connector ST 306-083211-00SM
    10 Alantek M-Mode male connector MTRJ 306-083218-00MM
    11 Alantek Adapter MM SC 306-083272-BGMM
    12 Alantek Adapter MM Duplex LC 306-083287-BGMM
    RACKMOUNT/WALLMOUNT
    1 Alantek Rackmount fiber enclosures, SC 12 port 306-8R0012-MM02
    2 Alantek Rackmount fiber enclosures, SC 24 port 306-8R0024-MM02
    3 Alantek Rackmount fiber enclosures, ST 12 port 306-8R0012-MM01
    4 Alantek Patch Panel SM Duplex LC full loaded, 24 port 306-8R0012-SM07
    5 Alantek Patch Panel MM Duplex LC full loaded, 24 port 306-8R0024-MM07
    6 Alantek Pacth Panel MM Duplex LC full loaded, 12 port 306-8R0012-MM07
    7 Alantek Rackmount fiber enclosures, ST 24 port 306-8R0024-MM01
    8 Alantek Wall mount fiber enclosures, SC 6 port 306-8W0006-MM02
    9 Alantek Wall mount fiber enclosures, SC12 port 306-8W0012-MM02
    10 Alantek Wall mount fiber enclosures, ST 12 port 306-8W0012-MM01
    11 Alantek Wall mount fiber enclosures, ST 6 port 306-8W0006-MM01
    RACKMOUNT/WALLMOUNT (NEW GOODS)
    1 Alantek Rack Mount Blank Fiber Optic Panel 1U 19" 306-8R1UBN-0000
    2 Alantek Rack Mount Blank Fiber Optic Panel 2U 19" 306-8R2UBN-0000
    3 Alantek Blank Adaptor Plate 306-8P0000-0000
    4 Alantek Wall mount Blank Fiber Optic Box 1U 306-8WSBLN-0000
    5 Alantek Adaptor Plate SM 6 Port Loaded ST 306-8S0106-SM00
    6 Alantek Adaptor Plate MM 6 Port Loaded ST 306-8S0106-MM00
    7 Alantek Adaptor Plate SM 12 Port Loaded ST 306-8S0112-SM00
    8 Alantek Adaptor Plate MM 12 Port Loaded ST 306-8S0112-MM00
    9 Alantek Adaptor Plate SM 6 Port Loaded SC 306-8S0206-SM00
    10 Alantek Adaptor Plate MM 6 Port Loaded SC 306-8S0206-MM00
    11 Alantek Adaptor Plate SM12 Port Loaded SC 306-8S0212-SM00
    12 Alantek Adaptor Plate MM 12 Port Loaded SC 306-8S0212-MM00
    13 Alantek Adaptor Plate SM 12 Port Loaded FC 306-8S0312-SM00
    14 Alantek Duplex (6) Adaptor Plate SM 12 Port Loaded SC 306-8D0212-SM00
    15 Alantek Duplex (6) Adaptor Plate MM 12 Port Loaded SC 306-8D0212-MM00
    PATCH CORD SM 9/125
    1 Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord FC/SC (Simplex), 5m 306-71023M-0050
    2 Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord FC/SC (Simplex), 3m 306-71023M-0030
    3 Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord FC/SC, 10m 306-72037M-0100
    4 Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord ST/LC 3m 306-72017M-0030
    5 Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord ST/SC 3m 306-72012M-0030
    6 Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord ST/ST 3m 306-72011M-0030
    7 Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord SC/SC 3m 306-72022M-0030
    8 Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord SC/SC 15m 306-72022M-0150
    9 Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord SC/LC 3m 306-72027M-0030
    10 Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord ST/LC 3m 306-72017M-0030
    11 Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord SC/MTRJ 3m 306-72028M-0030
    12 Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord LC/LC 3m 306-72077M-0030
    13 Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord MTRJ/MTRJ 3m 306-72088M-0030
    14 Alantek S-Mode patch cord FC/LC, 3m 306-72037M-0030
    15 Alantek S-Mode patch cord FC/FC, 20m 306-72033M-0200
    16 Alantek S-Mode patch cord FC/FC, 3m 306-72033M-0030
    17 Alantek S-Mode patch cord FC/FC, 5m 306-72033M-0050
    18 Alantek S-Mode patch cord FC/FC, 1m 306-72033M-0010
    19 Alantek S-Mode patch cord SC/SC, 1m 306-72022M-0010
    20 Alantek S-Mode patch cord FC/MTRJ, 6m 306-72038M-0060
    21 Alantek S-Mode patch cord FC/MTRJ, 10m 306-72038M-0100
    22 Alantek S-Mode patch cord FC/MTRJ, 15m 306-72038M-0150
    23 Alantek S-Mode patch cord SC/FC, 20m 306-72023M-0200
    24 Alantek S-Mode patch cord SC/FC, 10m 306-72023M-0100
    25 Alantek S-Mode patch cord SC/FC, 5m 306-72023M-0050
    26 Alantek FO S-Mode patch cord SC/SC, 10m 306-72022M-0100
    27 Alantek FO S-Mode patch cord MTRJ/SC, 10m 306-72028M-0100
    28 Alantek FO S-Mode patch cord FC/SC, 15m 306-72023M-0150
    CONVERTER
    1 Alantek Converter MM 10/100 SC cable 3MC-FDM2EX-TE02
    2 Alantek Converter MM 10/100 SC cable 3MC-FDM2EX-TU02
    3 Alantek Converter MM 10/100/1000 SC 3MC-GDM2IX-T002
    4 Alantek Converter MM 10/100/1000, SC, 550m 3MC-GDM2IX-T000
    5 Alantek Converter SM 10/100 SC cable 3MC-FDS2EX-TU25
    6 Alantek Converter SM 10/100 SC cable 3MC-FDS2EX-TE25
    7 Alantek Converter SM 1000 SC 3MC-GDS2IX-T020
    8 Alantek Converter Ethernet 14 Slots Rack 3MC-RK14DP-T000
    AUDIO/CONTROL & INSTRUMENTATION CABLES
    1 Alantek audio/control 16AWG, 1 pair cable (500m/rl) 301-CI9501-0000
    2 Alantek audio/control 16AWG, 2 pair cable (500m/rl) 301-CI9502-0000
    3 Alantek audio/control 16AWG, 4 pair cable (500m/rl) 301-CI9504-0000
    4 Alantek audio/control 16AWG, 10 pair cable (500m/rl) 301-CI9510-0000
    5 Alantek audio/control 18AWG, 1 pair cable (500m/rl) 301-CI9401-0000
    6 Alantek audio/control 18AWG, 2 pair cable (500m/rl) 301-CI9402-0000
    7 Alantek audio/control 18AWG, 3 pair cable (500m/rl) 301-CI9403-0000
    8 Alantek audio/control 18AWG, 4pair cable (500m/rl) 301-CI9404-0000
    9 Alantek audio/control 22AWG, 1 pair cable (500m/rl) 301-CI9201-0000
    10 Alantek audio/control 22AWG, 2 pair cable (500m/rl) 301-CI9202-0000
    11 Alantek audio/control 22AWG, 3 pair cable (500m/rl) 301-CI9203-0000
    12 Alantek audio/control 22AWG, 4 pair cable (500m/rl) 301-CI9204-0000
    13 Alantek audio/control 20AWG, 1 pair cable (500m/rl) 301-CI9301-0000
    14 Alantek audio/control 20AWG, 2 pair cable (500m/rl) 301-CI9302-0000
    15 Alantek audio/control 20AWG, 3 pair cable (500m/rl) 301-CI9303-0000
    16 Alantek audio/control 20AWG, 4 pair cable (500m/rl) 301-CI9304-0000
    AUDIO/CONTROL & INSTRUMENTATION CABLES LSZH
    1 Alantek PA / Control shield cable 16 AWG- 1-pair 301-CI9501-00LS
    2 Alantek PA / Control shield cable 18 AWG- 1-pair 301-CI9401-00LS


    Vui Lòng Liên hệ để có giá tốt nhất!

    Công ty cổ phần công nghệ số Nhất Việt.
    Cao Tuấn Tiếp (Mr.)

    ĐT: 0972943022
    Email: Tiep.ct@nvc.vn
    Y!M: nvc.sale
    Skype: nvc.sale

Chia sẻ trang này

Partner: liên hệ

Phiên bản iwin mới nhất - cach tri mun dau den - cach tri mun trung ca - thẩm mỹ viện - danh bạ thẩm mỹ viện - triệt lông vĩnh viễn - cach tri mun boc - giam can hieu qua - cham soc da mat - tap chi cong nghe - hướng dẫn nấu các mon ngon moi ngay Việt Nam - - tai iwin - tai game ban ca - game avatar - game iwin - khóa hoc photoshop - phòng khám đa khoa chất lượng cao TPHCM - Công ty thi công nội thất chuyên nghiệp nhất hiện nay